NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Monday, April 6, 2009

WACHAGA HAPA MNASEMAJE?






Scan ya gazeti kutoka kwa Kennedy

1 comment:

  1. anahaki ya kusema anachokisema katika ujinga wa kuonyesha kuwa kila utamaduni wa mwafrika ni ushenzi mbele ya mzungu. wachaga wanakutana na kuwa pamoja na kufanya tambiko wanazozijua maana yake sasa mchungaji hataki wafanye wakijuacho waanze kuabudu wasiochokijua.

    kwa mtu asiyejitambua ni sawa lakini kwa wachaga sio sawa

    ReplyDelete

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb