NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Friday, April 24, 2009

WIMBO WA KISUKUMA - NAKUMBUKA NYUMBANI MIMI

....Shiliwa shiswe shazugagwa siza, shokejagi msiginogelwa...
...chakula chetu kimepikwa vizuri, msichoke kurudia tena...

video

3 comments:

  1. Ni vizuri kukumbukla nyumbani na pia nimefurahi kuona kumbe tupo wengi ambao tunapenda asili yetu.

    ReplyDelete

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb