NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Wednesday, September 9, 2009

HOTUBA YA RAISI KWA WANAFUNZI WA TAIFA LAKE INAPOSUSIWA

Jana rais Obama aliwahutubia wanafunzi wote wa Marekani. Katika hotuba hiyo, Obama aliwaasa wanafunzi hao kufanya kazi kwa bidii, kutimiza wajibu wao na kutenda kile kinachopaswa kutendwa. Hotuba hiyo hata hivyo ilikuwa inapingwa vikali na wazazi wahafidhina ambao walikuwa wanadai kwamba Obama angeitumia nafasi hiyo kupiga propaganda zake za kisoshalisti (tazama hapa). Kwa hali hiyo kuna shule ambazo hazikuruhusu hotuba hiyo kutangazwa, na wazazi wengine waliwachukua watoto wao kutoka shuleni ili wasilishwe mawazo ya kisoshalisti na rais wao. Isikilize hotuba hiyo hapa chini, pamoja na hoja za wahafidhina.






No comments:

Post a Comment

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb