NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Wednesday, September 23, 2009

RAIS KIKWETE ALIPOONGEA NA WANANCHI KUPITIA RUNINGA

Rais Kikwete alipofanya mahojiano na vituo kadhaa vya televisheni vya Marekani ikiwemo CNN, baadhi ya "wasomi" walidai kwamba alitoa majibu ambayo hayakuridhisha - majibu ambayo hayakuwa na data. Hata hivyo alipoongea na wananchi wake tarehe 9/9/2009 kupitia kwenye runinga ya taifa alitoa majibu mazuri (yenye data) ambayo yaliwafurahisha hata wapinzani. Rais alijibu maswali ya wananchi vizuri kiasi kwamba watu wengine walifikiri pengine maswali hayo yalikuwa yameandaliwa.

Ingawa pengine kulaumu na kulalamika ni rahisi zaidi, si vibaya tukimsifia rais pale anapofanya jambo zuri - na bila kujali sababu hasa iliyomfanya achukue hatua hii hasa katika kipindi hiki cha kuelekea uchaguzi mkuu, mimi naamini kabisa kwamba hili lilikuwa ni jambo zuri. Ninamuomba rais aendelee kuongea na wananchi mara kwa mara na ajaribu sana kuzitatua kero zao kwa vitendo. Hii itazidi kuwapa imani wananchi juu ya kiongozi wao - kwamba yupo na anawajali. Mungu ibariki Tanzania!

No comments:

Post a Comment

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb