NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Friday, September 11, 2009

WANASAYANSI - SEMENYA NI "HERMAPHRODITE"

  • Aliposhinda mashindano ya riadha mwezi jana kwa kishindo wengi waliingiwa na wasiwasi kwamba pengine hakuwa msichana na wakataka afanyiwe uchunguzi wa kitaalamu.












  • Halafu akatokea katika gazeti akiwa amejirembua kwelikweli. Mwanamke ni kujiremba ati!












  • Sasa watalaamu wamethibitisha kwamba "binti" huyu wa Afrika Kusini ana viungo vya uzazi vya kike na vya kiume, na viungo vyake vya kiume ndivyo "vinavyotawala". Kwa habari zaidi soma hapa.
  • Kwa hali hiyo "binti" huyu hatapoteza medali zake ingawa shirikisho la riadha linafikiria kutunuku medali nyingine ya dhahabu kwa mshindi wa nafasi ya pili Janeth Jepkosgei kutoka Kenya.
  • Mimi nasubiri mashindano yajayo nione shirikisho la riadha duniani litafanya nini - litamruhusu Semenya ashiriki mashindano ya wanawake au wanaume? Au atapigwa marufuku kabisa?
  • Wengi wanasema kwamba pengine ataombwa afanyiwe upasuaji wa kuondoa viungo vya kiume na kama akikataa basi atapigwa marufuku kushiriki mashindano yo yote.

3 comments:

  1. Huyu jamaa mwanaume kabisa huyu. Huyu hata ajipambe vipi mtu huwezi kuwa na mfadhaiko unless kama wewe ni shoga

    ReplyDelete

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb