NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Wednesday, November 18, 2009

UKIFA NJOO UNIDAI!

3 comments:

  1. akifa! au akiukwaa! HARAFU MUUZAJI HAJUI KUNA MIZIMU YAEWEZA KUJA KUMDAI HUYU

    ReplyDelete
  2. ha ha ha ha dawa ya deni kulipa kaka! nikifa usije kwenye mazishi yangu! mmmhh hizi kali

    ReplyDelete
  3. munguawa bariki kwa kazi zenu

    ReplyDelete

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb