NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Sunday, January 17, 2010

PHOBIA ZINGINE KIBOKO!!!

Hippopotomonstrosesquipedaliophobia - hii ni phobia ya maneno marefu. Unayo?

4 comments:

  1. Ukitamka hili neno mara tatu na ukalipatia vizuri lazima ukapate supu kupoozea makali

    ReplyDelete
  2. Chacha o'Wambura a.k.a Ng'wanambiti!January 17, 2010 at 11:15 AM

    kabla ya yote, nahitaji kula ugali wa mtama ili nipate nguvu za kutamka maneno hayo :-(

    ReplyDelete
  3. Nilidhani ni alphabets. Kumbe ni neno? Mie sina na sidhani kama naitaka phobia hiyo.
    Duh!!!

    ReplyDelete

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb