NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Monday, February 15, 2010

NIMEVUTIWA NA UJUMBE NYUMA YA PICHA HII

    Kwa maelezo zaidi kuhusu picha hii tembelea blogu ya mjengwa.

1 comment:

  1. Tayari ishayumba.... nina wasiwasi kama itakuwa madhubuti kwa kuwa ya mapungufu lukuki.

    ningekuwa mwanasiasa ningewashauri wakae pembeni ili wajipange upya!

    ReplyDelete

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb