NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Monday, March 22, 2010

HUYU MWIZI ALIWAZA NINI?

  • Mwizi mmoja ametoa kali ya mwaka baada ya kuwarahisishia polisi kazi ya kumkamata. Alianza kwa kuingia katika duka la samani za ofisini liitwalo Bella Office Furniture usiku.
  • Badala ya kufanya kilichompeleka (kuiba), mwizi huyo mwenye miaka 17 alitumia masaa matano akiwa mtandaoni akitumia laptop aliyoikuta humo dukani. Katika hayo masaa matano aliweza kuangalia ngono na alijaribu kuuza baadhi ya vitu vya wizi mtandaoni. Kosa kubwa alilofanya ni kufungua "akaunti" yake ya MySpace wakati akiwa dukani humo. 
  • Kesho yake polisi hawakuwa na shida ya kumkamata kwani akaunti yake ya MySpace ilikuwa na habari zake zote ikiwemo jina lake, anuani na namba yake ya simu. Ati, mwizi huyu aliwaza nini? Au naye ni walewale wanaume laptop kama wa kule Mataranyirato? Tazama hapa.

1 comment:

  1. Watu wengine wakiona internet hata kama ni jehanamu they have to log in. It is an addiction big time. LOL

    ReplyDelete

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb