NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Friday, April 2, 2010

NI ULIMI HAUNA MFUPA AMA?


Rais Bush (II)  aliwahi kusema maneno yafuatayo kuhusu Afrika.

"We spent a lot of time talking about Africa, as we should. Africa is a nation that suffers from incredible disease."

Kumbe jamaa walimjibu kwa njia ya tisheti!

 
Angalizo: Ni ulimi uliteleza au ni kweli raisi huyu alikuwa anaamini kwamba "Africa is a nation that suffers from incredible disease?"

No comments:

Post a Comment

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb