NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Saturday, May 1, 2010

NI KALE KAMNYAMA "KAJANJA" KALIKOJIPACHIKA U-HOMO SAPIENS!!!

  • Huyu jamaa anaitwa Rampage Jackson na yeye ana nguvu za ajabu kwani ana tabia ya kuwabeba wapinzani wake na kuwafletisha kwa kuwabamiza chini.
  • Halafu sikiliza wadau wanavyofurahia hapa chini. Homo Sapiens eeh!!!. Pata habari zaidi hapa.

1 comment:

  1. Oh my God...the other guy at the end looks like he just died!!!...scary stuff...I was thinking to myself "is that even supposed to happen?"...interesting sports in this world

    ReplyDelete

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb