NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Monday, May 3, 2010

NIMEUPENDA HUU UJUMBE

8 comments:

  1. Mafisadi wanadhani wako very comfortable. Let us disturb them!!!

    Nice philisophical message

    ReplyDelete
  2. Hakya kweli dunia ina mambo jamani!

    ReplyDelete
  3. Sasa unawadisturb ambao wako comfortable ili wawe uncomfortable ili uwaconfort tena. Mbona kizungumkuti kisicho na mwisho? This one makes you think!

    ReplyDelete
  4. MAisha ni mzunguko ndio maana jamaa kaamua kufanya hivyo

    ReplyDelete

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb