NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Saturday, May 29, 2010

TAARIFA FUPI: JAMANI NIKO SAFARINI NA NILIKO HAKUNA MTANDAO (WA KUAMINIKA)

 
Wadau na wanablogu wenzangu;
  • Niko safarini na niliko hakuna mtandao (wa kuaminika). Nitarudi uwanjani wiki kesho japo kwa kwikwi kidogo. Japo nimepotea kidogo bado sijaliacha (na sitaliacha) pigano. Libeneke litaendelea kama kawaida. Tuko pamoja daima!!!

9 comments:

  1. Pole sana na kila la kheri huko utakakokuwa.

    ReplyDelete
  2. usisahau kutuletea matobolwa kama watakuruhusu kuingia nayo

    ReplyDelete
  3. Asante Fadhy. Mashaka - Asante pia lakini siko kwenye Matobolwa...Nimeyakumbuka!!!

    ReplyDelete
  4. Kila la kheri huko uendako. Pigano lakungoja!!

    ReplyDelete
  5. pole na pia uwe na wakati mzuri huko uliko! tupo pamoja. Upendo Daima!!

    ReplyDelete
  6. acha uzembe, rudiulingoni. mbonamimi nasafiri sana lakini silalamiki?? rudi bwana weye

    ReplyDelete
  7. Jamani - asanteni nyote kwa kunitakia wakati mzuri. Kamala - asante pia. Wakati mwingine "kulalamika" muhimu ati! Pamoja daima!

    ReplyDelete
  8. Ulienda wapi huko kusiko na mtandao? Ni Bushini-Ngashanda nini!

    ReplyDelete

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb