NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Friday, June 18, 2010

FIKRA YA IJUMAA: DATA HIZI ZINAFIKIRISHA. TUTAFAKARI!!!


  • Kama tungepunguza ukubwa wa dunia na kuifanya iweze kukaliwa na watu 100 tu huku uwiano wa watu uliopo sasa ukibakia ule ule, mambo yangeonekana kama ifuatavyo:
*******

  1. Watu 57 wangetoka bara la Asia
  2. Watu 21 wangetoka bara la Ulaya
  3. Watu 8 wangetoka bara la Afrika
  4. Watu 52 wangekuwa wanawake
  5. Watu 48 wangekuwa wanaume
  6. Watu 70 wangekuwa si weupe (wazungu)
  7. Watu 30 wangekuwa weupe (wazungu)
  8. Watu 70 wangekuwa si Wakristo
  9. Watu 30 wangekuwa Wakristo
  10. Watu 89 wangekuwa "heterosexuals"
  11. Watu 11 wangekuwa mashoga na wasagaji
  12. Watu 6 wangemiliki asilimia 59 ya utajiri wote wa dunia, na wote sita wangetoka Marekani.
  13. Watu 80 wangeishi katika makazi duni
  14. Watu 70 wangekuwa hawajui kusoma na kuandika
  15. Watu 50 wangekuwa wanasumbuliwa na utapiamlo
  16. Mtu 1 angekuwa anakaribia kuiaga dunia
  17. Mtu 1 angekuwa anakaribia kuzaliwa
  18. Mtu 1 tu angekuwa amesoma mpaka chuo kikuu
  19. Mtu 1 tu angekuwa na kompyuta
    Chanzo: Jones, Laurie B. 2004. Teach Your Team to Fish: Using Ancient Wisdom for Inspired Teamwork. Three Rivers Place.  

3 comments:

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb