NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Monday, July 19, 2010

HII NI MOJAWAPO YA AJALI MBAYA KABISA "KAZINI" (SEKUNDE 15)

  • Angalizo: Ni ajali mbaya. Jihadhari !!! 
Au hapa....

video
....na hapa.

2 comments:

  1. Mi niliyetizama nimepata maumivu, pengine ndiye nimeumia zaidi nadhani, mwe.

    ReplyDelete
  2. uuuuuh!! auchi, nimesikia maumivu makali kweli. Kaazi kwelikweli hii michezo hii!!

    ReplyDelete

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb