NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Tuesday, July 13, 2010

MBINGU NA JEHANAMU - TAFSIRI MPYA (UCHESHI)

2 comments:

  1. Nilipata bahati ya kumkong'oli mwanamama wa Kifaransa mwaka jana, mbona aliniendesha kama vile gari bovu. Wafaransa kwa mapenzi ni hatari na hii na-concur kabisa. Kama mbinguni kutakuwa na akina mama wa Kifaransa basi kuanzia leo mimi NAOKOKA na kama akitokea mtu akanionyesha huko mbinguni ni wapi na akalegeza masharti kidogo ya kufika huko. My downfall ni uroda....

    ReplyDelete

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb