NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Wednesday, July 28, 2010

RIWAYA MPYA YA MWALIMU NKWAZI MHANGO WA MPAYUKAJI.BLOGSPOT.COM SASA IKO TAYARI

  • Kwa maelekezo zaidi jinsi ya kuipata riwaya hii mpya pamoja na ile ya SAA YA UKOMBOZI wasiliana na Mwalimu Nkwazi Mhango kwa kubofya hapa; au tembelea blogu yake ya mpayukaji.blogspot.com

2 comments:

  1. Huyu jamaa anaanza kuwa balaa. Nimesoma kitabu chake cha saa ya ukombozi na kumkubali kuwa ni mwandishi wa kisasa. Nimevutiwa na staili yake ya kuwasilisha hoja kwa vijembe na lugha rahisi katika masuala magumu. Thanks prof Matondo kwa kutupa nyuzi hizi.

    ReplyDelete
  2. Mwandishi mzuri, ni yule anayeandika na kuelea hewani, kiasi kwamba ujumbe unafika kwa walengwa kwa hekima; Mkuu tupo pamoja.

    ReplyDelete

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb