NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Monday, July 26, 2010

SUALA LA CHETI CHA KUZALIWA KWA OBAMA BADO LINAZIDI KUCHOKONOLEWA NA MAGAZETI YA UDAKU

  • Hili ni gazeti la Globe ambalo lipo mitaani kwa sasa. Sasa linadai kwamba eti lina ushahidi usiopingika kuonyesha kwamba Obama alizaliwa Kenya na kwa hivyo urais wake si halali. Pia unaweza kutazama hapa na hapa kuhusu suala hili. Ni suala hili hili ambalo lilichangia kumfukuzisha kazi Lou Dobbs kutoka CNN. 
  • Nimeandika makala ndefu ya kiuchambuzi juu ya mchango wa magazeti haya ya udaku katika ujenzi wa jamii na hasa kule nyumbani ambako, kama vile kwingineko duniani, ndiyo yanasomwa sana hasa na vijana. Makala hayo nitayatundika hapa Jumatano ijayo pamoja na kuyatuma katika magazeti ya udaku ya nyumbani Tanzania.

No comments:

Post a Comment

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb