NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Friday, July 16, 2010

SWALI: ETI NI KWA NINI BWANA HARUSI HUVAA SUTI NYEUSI SIKU YA HARUSI?


A little boy at a wedding looks at his mom and says
"Mommy, why does the bride wear white?"
His mom replies,
"The bride is in white because she is happy
and this is the happiest day of her life."
The boy thinks about this then says,
"Well, then why is the groom wearing black?"

4 comments:

  1. mimi sina jibu kwani sikuvaa suti na sijawahi vaa suti maishani mwangu japo pia kuna uwezekano nikafa bila kuivaa, so sijui

    ReplyDelete
  2. ni uamuzi tu mume wangu alivaa suti ya kijivu:-)

    ReplyDelete
  3. Mimi nadhani hili ni suala la Kifalsafa zaidi. Kwa vile bibi harusi huvaa rangi nyeupe kuashiria furaha, Bwana Harusi ni lazima avae nyeusi kuashiria huzuni (rangi nyeusi ni rangi ya giza tukubali tusikubali). Na sote tunajua kwamba furaha na huzuni hukamilishana - hata katika ndoa.

    Kilichonivutia hapa (and this shows kwamba umekomaa), mweupe ndiyo kavaa nyeusi na mweusi ndiyo kavaa nyeupe. Inafikirisha sana!

    ReplyDelete
  4. Ni suala la kimapambo zaidi kulingana na rangi ya mtu kwani si wote wanavaa suti nyeusi. Ila kama rangi yake inamruhusu kuvaa nyeusi inapendeza zaidi kwani inarandana (kumechishana) na vazi jeupe la bibi harusi.

    ReplyDelete

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb