NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Friday, July 16, 2010

UTAFITI: FACEBOOK INACHOCHEA TALAKA

  • Ni kule Uingereza.
  • Kwa kila talaka tano, moja kati ya hizo imesababishwa na facebook.
  • Wanandoa wanatumia "facebook" kujua kama wapenzi wao wanaikandamiza amri ya saba; na pia kutafuta wapenzi wapya ili kuziba mapengo ya kile kinachokosekana katika ndoa zao.
  • Karibu asilimia 20 ya madai ya talaka yaliyorekodiwa katika tovuti ya Divorce-Online yanataja "facebook"
  • Wewe una maoni gani kuhusu "facebook"? Unaiona kama huduma ya hatari au tovuti ya muhimu kwa vile imekufanya ukutane na marafiki zako wa zamani, na wapya? Utandawazi!
**************
    • Kwa habari zaidi kuhusu mada hii soma hapa.

    No comments:

    Post a Comment

    JIANDIKISHE HAPA

    Enter your email address:

    Delivered by FeedBurner

    ASANTE KWA MAONI YAKO

    Widget by ReviewOfWeb