NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Wednesday, August 25, 2010

CHADEMA NA UBUNIFU WAO

  • Na hapa hatujataja magwanda ya Kipiganaji na helikopita. Kazaneni!







3 comments:

  1. Ni njia nzuri ya kujitangaza ili kuonekana tofauti

    ReplyDelete
  2. mwaka huu wale wa njano na kijani (sio yanga) kijasho cha meno na makamasi vitawatoka.

    ReplyDelete
  3. Ndio wakati wa kuona ubunifu wa kweli na wa bandia. Mpiga kura anaheshimika sana kwa sasa, lakini we subiri uchaguzi uishe.....

    ReplyDelete

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb