NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Thursday, August 26, 2010

CUF NA UBUNIFU WAO

4 comments:

  1. Ni kweli. Si kabla ya CCM kulikuwa na TANU na....:-(

    ReplyDelete
  2. AFRO SHIRAZ PARTY

    ReplyDelete
  3. Hawa CUF hamna kitu hawa. Kila mwaka wagombea walewale. Lipumba mpaka agombee mara ngapi ndipo ajue kwamba Watanzania hwamtaki? Hawa ikitokea muujiza wakaingia ikulu kuwatoa si itakuwa shida hawa? Hatutaki usultani sisi

    ReplyDelete
  4. labda pia na tuseme, CUF bila Lipumba / seif inawezekana

    ReplyDelete

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb