NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Wednesday, August 25, 2010

CCM NA UBUNIFU WAO

  • Tovuti ya Mgombea wa kiti cha Uraisi (Mh. J.K)







Kwa ubunifu mwingine, bofya hapa.

3 comments:

  1. Ama kweli ni ubunifu , na sijui utaendelea mpaka lini??

    ReplyDelete
  2. Sera zinakubalika kweli. Lakini je zinatekelezeka?

    ReplyDelete
  3. Ni wazi kwamba unawapenda sana CCM...Mimi though siwapendi

    ReplyDelete

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb