NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Tuesday, August 24, 2010

UTAINGIA KULA KWENYE HOTELI YENYE WAFANYAKAZI WALIOVAA NGUO ZENYE UJUMBE HUU?


  • Halafu kwenye jumba la makumbusho kumbe kulikuwa na Reggae usiku ule. Nilimkumbuka Mzee wa Changamoto.

2 comments:

  1. Hapo utashngaa, halafu utavutika kujua ni kwanini imeandikwa hivyo, mwisho wa siku unainunua kama ni nguo

    ReplyDelete

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb