NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Tuesday, September 21, 2010

BADO NAHANGAIKA NA WAHAYA WANGU (NA h- YAO IWATATIZAYO SANA!))

"Kasheshe" ilianzia hapa. Watani zangu nshomile mpo???

2 comments:

  1. tatizo ni kuhukumu bila kusikiliza upande, unauhakika gani kama aliyeabndika hapo sio msu-kuma?

    ReplyDelete
  2. Mie ndo na tabu. Nikienda UJITANI :Lile limtu hugeuka RIRE RImtu

    Nikirudi UPARENI : Simon kirahisi hugeuka : THIMON
    :-)

    ReplyDelete

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb