NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Thursday, September 16, 2010

SIDANGANYIKI !!!

  • Nilipokuwa nyumbani mwezi wa sita 2010, nilivutiwa sana na tangazo hili lililokuwa likionekana mara kwa mara katika runinga. Umasikini, kufuata mkumbo (peer pressure) na tamaa ndivyo vinawaponza matineja wengi.

  • Hongereni sana TAMWA kwa tangazo hili la kuelimisha. Mafataki bila shaka matumbo moto! Kwa nini mhangaike na watoto wadogo wa shule na kuwaharibia maisha yao bure wakati dunia imejaa wanawake wa kila aina?

3 comments:

  1. Ngoja nianze na kupiga vigelegele luuluuuuuu lya lya lya, Hongera sana TAMWA. Hii nimeipenda sana SIDANGANYIKIIIIII sAFI SANA-

    ReplyDelete
  2. Pengine ingekuwa vizuri mafataki wote WAHASIWE. Kikwete unasemaje? Tupitishe sheria ya aina hii?

    ReplyDelete
  3. Hata mimi sidanganyiki. Kwa nini fataki anipe UKIMWI wakati naona live. Mabinti tuwe makini.

    ReplyDelete

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb