NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Thursday, September 30, 2010

UNDERCOVER BOSS SHOW: NIMEJIFUNZA KITU KUHUSU UBINADAMU, UCHAPAKAZI NA KUYACHUKULIA MAISHA KAMA YALIVYO

  • Undercover Boss ni kipindi cha runinga ambapo mabosi wa makampuni mbalimbali hujifanya kuwa wafanyakazi wa kawaida na kutembelea vitengo mbalimbali vya makapuni yao na kushiriki katika kazi zinazofanywa na wafanyakazi wa kawaida.
  • Katika toleo la kwanza la kipindi hiki hapa Marekani, rais wa Waste Management - kampuni kubwa la kuzoa takataka lenye thamani ya dola bilioni 13 na wafanyakazi wapatao 45,000 alikuwa anatembelea wafanyakazi wa kawaida wa kampuni hilo huku akijifanya kuwa kama mfanyakazi wa kawaida.
  • Kilichonivutia ni pale rais huyu alipomtembelea mfanyakazi mmoja aitwaye Fred ambaye kazi yake kubwa ni kubeba kinyesi kutoka katika vyoo vya muda (vinavyohamishika) katika matamasha mbalimbali.
  • Mbali na ukweli kwamba kazi hii ni ya kutia kinyaa, Fred alikuwa akiifanya kwa uchangamfu na ucheshi wa kutosha na bila malalamiko yo yote. Jambo hili lilimvutia sana rais wa kampuni kiasi kwamba baadaye alipojitambulisha na kuitisha mkutano wa wafanyakazi wote, alimsifia sana Fred kiasi cha kumuomba atoe hotuba kwa viongozi wote wa juu wa kampuni kuhusu motisha, uchapakazi na jinsi anavyoweza kuifurahia kazi yake hiyo yenye kutia kinyaa .
  • Kama wewe umeajiriwa, bosi wako wa ngazi ya juu kabisa ataondoka na picha gani kama siku moja ataamua kwenda "undercover" na kukutembelea katika kituo chako cha kazi? Kuna kitu cha kujifunza kutoka kwa Fred !!!
  • Tazama hapa kwa habari zaidi, na ufupisho wa onyesho zima katika video hapa chini. 

No comments:

Post a Comment

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb