NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Wednesday, October 6, 2010

Mmmmm! MSAFIRI (KAFIRI)

Picha hii iko hapa.

2 comments:

  1. Dozi ya UCHAGUZI kwangu naona imeanza kunizidi mpaka natamani uchaguzi upite tujue moja! Na kwa bahati mbaya sitapiga kura:-(

    ReplyDelete
  2. Mtakatifu vipi tena? Wewe hutaki bajaji, viwanja vya ndege, kusoma bure na serikali ya Tanganyika???

    Bado siku chache tu na tutapumua tena!

    ReplyDelete

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb