NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Saturday, October 30, 2010

VIAPO NJE NJE HATA KABLA YA UCHAGUZI

Picha kwa hisani ya Michuzi

2 comments:

  1. Halafu asitekeleze hayo kama akichaguliwa...akiamua akarushe mawe pale ikulu wala asilaumiwe lol!

    ReplyDelete
  2. Asante Candy1. Naona hapa wananchi walikuwa sahihi kwani "kiapo" kimetimia.

    Tunashukuru kwa uchaguzi wa amani!

    ReplyDelete

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb