NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Thursday, November 11, 2010

KAMA HAZIJAFIKA, HAZIJAFIKA TU. MTOTO WA MIEZI 18 AANGUKA KUTOKA GHOROFA YA NANE. ANUSURIKA BILA MAJERAHA YO YOTE !!!

  • Polisi kutoka nchini Ufaransa wanasema kwamba mtoto wa kiume mwenye miezi 18 alidondoka kutoka dirisha la ghorofa ya nane, akaangukia juu ya turubai la hoteli moja chini ya jengo hilo, akadunda na hatimaye kuishia mikononi mwa mpita njia mmoja. Madaktari walipomfanyia uchunguzi walibaini kwamba mtoto huyo hakuwa na majeraha yo yote. Kisa hicho kilitokea tarehe 3 mwezi huu na polisi walikuwa wanawashikilia wazazi wa mtoto huyo kwa tuhuma za kutojali kiasi cha kuhatarisha maisha yake.
  • Japo katika televisheni walikuwa wanajaribu kutoa maelezo ya kisayansi kuhusu sababu zilizomfanya mtoto huyu akapona, Kwangu mimi huu ni mwujiza. Wewe unasemaje? Kisa hiki kinapatikana hapa.

1 comment:

  1. Kweli ni maajabu. Huyo mpita njia bila shaka alikuwa malaika. Habari kama hizi zinafurahisha sana!

    ReplyDelete

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb