NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Monday, November 22, 2010

MJUKUU WA MIAKA 10 AKOSA MAZISHI YA BABUYE. AMWANDIKIA BARUA KUJIELEZA...NA KUMWULIZA MASWALI KIBAO!


Barua hii na zingine, zinapatikana hapa.

3 comments:

  1. Najiuliza tu maswali mengine huyu mtoto aulizayo wazazi wake!

    ReplyDelete
  2. Sijui Mtoto huyu aliwaza nini? kumwandikia barua mtu aliyekufa lakini labda alikuwa anaandika alichokuwa anawaza mmmhhh nami nawaza tu kwa sauti.....

    ReplyDelete

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb