NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Saturday, November 27, 2010

NONDOZ - JAPO NI KWA MTINDO WA "HONORIS CAUSA" !!!


Hongera kwa mtunukiwa!. Kwa habari zaidi kuhusu shahada za uzamivu za aina hii, soma sehemu inayosema "controversy" hapa.

5 comments:

  1. Ni hapa ambapo msemo wako wa "THE TRULLY EDUCATED NEVER GRADUATE" unashika kasi.
    Na kwa msemo huu, naamini Raisi wangu ni MUELIMIKA SAANA

    Sijui naelewekaaaaaa????

    ReplyDelete
  2. Kwa kumwangalia tu mtunuku na mtunukiwa mi napata wasiwasi.

    Halafu chuo chenyewe hakijatoa Ph.D hata moja. Naona hii ndiyo Ph.D yao ya kwanza. Well done UDOM! Congratulations JK! Zikusanye hizi honorary digrrii baba, zikusanye tu usichoke.

    ReplyDelete
  3. Next in line should be Emmanuel Nchimbi and Diodorus Kamala...Hawa wana usongo na Ph.D sijaona mpaka wamegushi vyeti. Bora tu tuwape hizi za bure ambazo angalau ziko legal.

    ReplyDelete
  4. Is that why they call him "Doctor" with all these graduation and stuff...I am sorry I think I missing something

    ReplyDelete
  5. Ndio maana nasikia YESU hakwenda shule ya tiolojia Na MOHAMEDI alikuwa anakariri tu bila kuandika!:-(

    ReplyDelete

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb