NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Wednesday, November 17, 2010

TAFAKURI YA LEO: WEWE KWELI MZANZIBARI?

"...Hivi karibuni Mzanzibari mmoja mhitimu wa chuo kikuu alisafiri ndege moja na mtu ambaye muda wote wa safari yao alikuwa akisoma kitabu.  Huyo mhitimu wa chuo kikuu baadaye aliniambia kwamba alishangaa alipogundua kuwa msafiri mwenzake alikuwa Mzanzibari kama yeye.  Nikamwuliza: ‘Kwa nini?’  Akanijibu kwa sababu alikuwa akisoma kitabu. Sikudhania kwamba alikuwa Mzanzibari kwa sababu sisi hatuna kawaida ya kusoma."

Ahmed Rajab, Rai, Novemba 10, 2010

**************

No comments:

Post a Comment

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb