NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Tuesday, November 9, 2010

WANASEMA ETI KADANGANYA: TAZAMA HALAFU UAMUE MWENYEWE (SEKUNDE 31 TU)

  • Binadamu ndivyo tulivyo. Hata ufanye jambo zuri namna gani, lazima tu kuna ambao watakerwa na kulalamika. Hata Yesu alilalamikiwa kuhusu miujiza yake na bado kuna watu ambao wanadai na kuamini kwamba pengine alikuwa ni mwanamazingaombwe aliyebobea tu!   
  • Huyu mama kafumbua fumbo baada ya herufi moja tu na tayari sauti zinapazwa eti uchunguzi ufanyike. Inawezekana amedanganya na hakupaswa kushinda na kujipatia kitita cha pesa alichoambulia. Binadamu!

    No comments:

    Post a Comment

    JIANDIKISHE HAPA

    Enter your email address:

    Delivered by FeedBurner

    ASANTE KWA MAONI YAKO

    Widget by ReviewOfWeb