NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Tuesday, December 14, 2010

BINADAMU (A.K.A HOMO SAPIENS)



3 comments:

  1. Nilitaka kusema namshangaa aliyefanya ``KOMPAILESHENI ´´ hii kwa kutaka kudokezea kuwa ni yeye wa ajabu kwa kudhani hii ni kitu yakuweka kumbukumbu na kuonyesha watu.... halafu nikajistukia mimi mwenyewe nimeangalia kideo kizima mpaka mwisho kwa makini kabisa!:-(


    HOMO SAPIENS incl. me !:-(

    ReplyDelete
  2. Mtakatifu - sote tu HOMO SAPIENS incl'd lakini kama walivyosema wahenga wetu pengine wakati mwingine akili nyingi....

    Na hapa hatujazungumzia mabomu ya nyuklia ambayo kimsingi yanaweza kutufisha kabisa tusionekane!

    ReplyDelete
  3. Hao wanaokanyagwa na mabulls wanasikitisha. Why? Because it is a sport? Jamani duh!

    ReplyDelete

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb