NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Wednesday, December 15, 2010

KABWELA ALIVYOMKUMBUKA NA KUMUAGA DR. REMMY

  • Mimi nilimwona Dr. Remmy nilipokuwa shule ya msingi alipokuja Bariadi kutumbuiza. Nakumbuka ilikuwa majira ya saa nne asubuhi na alikuwa anatembea mjini na wenzake nasi watoto tulianza kuzunguka naye mji mzima. Pumzika salama Dr. Remmy!

1 comment:

  1. miaka hiyo ya themanini... kuleeee Igoma, Mwanza alikuja pale Igoma Bynight.... baada ya muda si mrefu Mzee Makasy naye akaja... Hapo ndipo Mzee makasy akaimba ule wimbo wa Anifa!!

    ReplyDelete

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb