NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Wednesday, December 22, 2010

SAKATA LA DOWANS, TANESCO, KUPANDA KWA BEI ZA UMEME NA MLALAHOI !!!

(1) Mgao Tena

 (2) Anamezeka?

Kwa habari zaidi soma hapa na hapa

Katuni zote ni kutoka kwa Said Michael.

2 comments:

  1. Kevin a.k.a Fikra PevuDecember 22, 2010 at 7:19 PM

    Huyo samaki akipikwa au kukaangwa analika na kumezeka kirahisi sana. Sema tu walaji na wamezaji wenye njaa na nia hakuna.

    Hata huyu akileta mchezo na huyu big fish (who is also owned by our big fisheS) anaweza kuwa Tido Mhandolized au Kolimbwalized. Awe mwangalifu. Nchi ya watu hii ala!

    ReplyDelete

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb