NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Tuesday, January 11, 2011

MWAKA MPYA ILIKUWA 1/1/11, LEO NI 11/1/11 NA NOVEMBA 11 ITAKUWA 1/11/11: WANAJIMU TAYARI WANAPIGA MAKELELE YA MWISHO WA DUNIA !!!

  • Mwaka huu unasifiwa kuwa ni mwaka wa "kipekee" kutokana na alama za kinajimu. Huu ni mwaka ambao utakuwa na namba 1 inayojirudiarudia mara nyingi kuliko miaka mingine mingi mfano 1/1/11 (mwaka mpya), 11/1/11 (leo) na 1/11/11 (Novemba mosi); na hii eti si dalili njema na inawezekana mwisho wa dunia umekaribia.
  • Wameanza kutaja matukio ya kushangaza yanayohusisha vifo vya halaiki vya viumbe mbalimbali duniani kama vile ndege na samaki kama ushahidi wa maangamizi yanayokuja. Hofu hizi zinazidi kupaliliwa na ule uvumi ulioenea kwamba dunia itakumbwa na tukio la kimaangamizi tarehe 21/12/2012.
  • Tarehe hii ilishatabiriwa na mtabiri maarufu aitwaye Nostradamus na pia imetajwa kuwa ndiyo siku ya mwisho katika kalenda ya kale ya waMaya (hata hivyo soma hapa). Wanasayansi kwa upande wao wamesema kwamba hawana ushahidi wa kutosha kuonyesha kwamba tukio la kushangaza litatokea katika tarehe hiyo au siku nyingine yo yote mwaka kesho. Na kwa Wakristo wengi, Biblia imetamka bayana kwamba siku ya mwisho haijulikani. Kuna haja ya kuwa na wasiwasi japo kidogo na matukio haya?

No comments:

Post a Comment

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb