NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Monday, February 14, 2011

MBUNGE WANGU AJITAKASA KASHFA YA RADA

  • Atangaza kuwa yeye ni mwadilifu, mtu safi, hakutenda kosa lolote katika kashfa ya rada.
  • "Mimi ni muadilifu, nimefanya kazi katika awamu zote nne za uongozi wa nchi yetu. Hata nilipojiuzulu sikuwa na hofu wala mashaka ya kupoteza kazi, kwa kuwa nilijiamini kuwa sikutenda kosa lolote katika kashfa hiyo ya rada, na nilisema iko siku ukweli utajulikana"
  • "Uchunguzi umefanyika na sasa ukweli umejulikana. Wahenga wamenena 'kwenye ukweli uongo hujitenga'. SFO na TAKUKURU wamefanya uchunguzi wa kina na matokeo ya uchunguzi wa vyombo hivyo viwili yamedhihirisha kuwa mimi ni mtu safi," alisema Bw. Chenge.
  • Alimalizia kwa kusema kwamba ukweli umejulikana kuwa ununuzi wa rada ulifanyika kwa kuzingatia sheria na taratibu zote za serikali. 
Kwa habari zaidi soma HAPA

    No comments:

    Post a Comment

    JIANDIKISHE HAPA

    Enter your email address:

    Delivered by FeedBurner

    ASANTE KWA MAONI YAKO

    Widget by ReviewOfWeb