NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Tuesday, March 15, 2011

BINADAMU !!! (DAKIKA 2:04)

3 comments:

  1. Bwana Matiya, umefikiaje hitimisho hili? Ni kutokana na umaarufu wa bangi Jamaica?

    Binadamu anaweza kufanya mambo ya ajabu sana. Nilipoiona hii video kwa mara ya kwanza nilicheka kwa sababu ni watu wanafurahi lakini baadaye nikafikiri na kuishia tu kusema mh!

    ReplyDelete
  2. Mimi nahisi moyo wangu uliruka mapigo fulani kwa kuangalia video hii :-(

    ReplyDelete

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb