NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Friday, March 18, 2011

FIKRA YA IJUMAA: HATA MAFISADI, WANAFIKI, WEZI, WASALITI, WALAMBA VIATU NA MABARADHULI BADO WANAWEZA KUSEMA UKWELI !!!

Katuni ni kutoka kwa Nathan Mpangala

"A statement cannot be shown to be false merely because the individual who makes it can be shown to be a person of defective character"

(Kanuni mojawapo dhidi ya argumentum ad hominem)

No comments:

Post a Comment

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb