NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Wednesday, March 2, 2011

JK NA CHADEMA - MTAZAMO WA BINGWA WA KATUNI ZA KISIASA TANZANIA (SAID MICHAEL)

Kwa habari husika, bofya HAPA
Katuni dhati pevu za Said Michael zinapatikana HAPA.

2 comments:

  1. Said Michael anafikirisha na kuburudisha. Nakupongeza kwa kuzifichua katuni hizi mulua. Nami nitajitahidi kuwa nazisaka lau tuzidi kupeleka ujumbe.

    ReplyDelete
  2. Said Michael anatumiwa na CHADEMA. Nyinyi hamjui. Mi ningekuwa JK ningekipiga marufuku CHADEMA halafu ningeona mngefanya nini???????????

    ReplyDelete

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

MAONI YA WADAU

Widget by ReviewOfWeb