NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Wednesday, March 9, 2011

ATASALIMIKA ???

2 comments:

  1. Daima, hasira ni hasara! Lakini mmezaji kuwa mmezwa ni jambo tu la kawaida; na ndio maana unaambiwa: kua mwangalifu ukiwa jogoo anayewika, siku moja litakuja likijogoo uliyekua unalidharau kukukung'uta bure!

    ReplyDelete
  2. Lichome hilo joka ili tuone itakuwaje. Likiweza kutema hayo majitu lililomeza basi liachie halafu ukimbie kwa kasi sana kuondoka maeneo hayo. Good luck !!!

    ReplyDelete

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb