NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Tuesday, March 29, 2011

WAGONJWA WAJITOKEZA NA KUIFAGILIA DAWA YA BABU LOLIONDO - TAARIFA YA HABARI KUTOKA ITV


Taasisi nne za kitafiti pia zimesema kuwa dawa hiyo haina madhara. Utafiti kama dawa hiyo inaponya ama la bado unaendelea.


Ikithibitishwa kama kweli dawa hii inaponya basi itakuwa nafuu ya ajabu kwa watu wengi wanaohangaika na magonjwa mbalimbali. Tunaomba iwe hivyo !!!

No comments:

Post a Comment

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb