NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Wednesday, April 6, 2011

AKINA NGOSHA MPO? UGALI WA UHAKIKA HUOOO !!!

4 comments:

  1. Ha ha ha ha aaaaa! Kaaazi kwelikweli:-)

    ReplyDelete
  2. Duuhh Ngosha atanyanyuka kweli akifaniwa kuumaliza?.Lakini Wasukuma si watu washoka?Leo kakuatana na Mzaramo hapo nafikiri!!!!!kwikwikwikwi!!!!!!

    ReplyDelete
  3. bila mboga? huu bado ni uchoyo tu. ha!ha!ha!

    ReplyDelete
  4. Na kweli, leo hapa huyu ngosha kapatikana...ha ha ha

    ReplyDelete

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb