NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Monday, April 4, 2011

KIFO KINAWEZA KUBISHA HODI WAKATI WO WOTE: MHADHIRI UDSM AFARIKI AKIFUNDISHA.


Pumzika salama Dr. Justine Katunzi!

*******************

Mhadhiri UDSM afa akifundisha

NA MWANDISHI WETU

MHADHIRI Mwandamizi wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam (UDSM) na mbunge wa zamani wa Geita, Dk. Justine Katunzi, amefariki dunia, baada ya kuanguka akiwa anafundisha.

Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa jana na Makamu Mkuu wa chuo hicho, Profesa Rwekaza Mukandala, mhadhiri huyo alifariki dunia juzi, muda mfupi baada ya kuanguka akiwa darasani.

Taarifa hiyo ilisema baada ya kuanguka alipelekwa katika zahanati ya chuo hicho, ambako alifariki dunia muda mfupi baada ya kufikishwa. Mipango ya mazishi inafanyika nyumbani kwake Kimara Stop Over, Dar es Salaam.

Dk. Katunzi alikuwa akifundisha katika Shule ya Biashara ya chuo hicho, na alijiunga na UDSM mwaka 1976 akiwa mkufunzi msaidizi na baadae mwaka 1978 alipandishwa cheo na kuwa mhadhiri msaidizi.

Alipanda ngazi na mwaka 1980 alikuwa mhadhiri, na mwaka 1998 alipanda daraja kuwa mhadhiri mwandamizi hadi alipostaafu kwa mujibu wa sheria mwaka jana. Aliendelea na kazi kwa mkataba wa miaka miwili.

Kitaaluma alikuwa amebobea katika fani ya menejimenti, akiwa mmoja wa waasisi wa Kitivo cha Biashara na Menejimenti (sasa Shule ya Biashara).

Profesa Mukandala alisema katika kipindi chote cha utumishi wake ana mchango mkubwa katika uandishi wa majarida, utafiti na machapisho mbalimbali ya kitaaluma. Kati ya mwaka 1990 na 1995 alikuwa mbunge wa Geita.

Chanzo: Uhuru

2 comments:

  1. Mwenyezi mungu ailze roho ya mhadhiri huyu mahala pema peponi .AMIN

    ReplyDelete

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb