NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Monday, April 4, 2011

MWANABLOGU MWENZETU APONA UGONJWA WAKE SUGU BAADA YA KUNYWA KIKOMBE CHA BABU LOLIONDO !!!


Ni Mwanamke wa shoka Florah Lauwo wa Florah Talent Promotion ya jijini Mwanza

Bila woga wala aibu, ameeleza kwa undani jinsi safari yake ilivyokuwa, maajabu aliyoyaona kwa Babu Loliondo na mengineyo.

Cha muhimu zaidi ni kwamba amekiri na kutoa ushuhuda kupona ugonjwa sugu wa pumu uliokuwa ukimsumbua kwa muda mrefu.

Ifuatilie safari yake ya kwenda Loliondo HAPA.

****Kwingineko*****

(1) Pesa zilizopatikana Loliondo mpaka sasa ni milioni 50! 

(2) Wagonjwa waliofariki Loliondo mpaka sasa ni 78!

(3) Vigogo wa serikali wameanza tena kumiminika Loliondo. Safari hii ni Waziri wa nchi, Ofisi ya Rais (Uhusiano na Uratibu), Steven Wassira (aka Tyson) na Mbunge wa Musoma Vijijini (CCM), Nimrod Mkono. Pia usikose kuwatazama Orijino Komedi hapa chini wakilalamikia tabia ya Watanzania ya kuigaiga mambo  na kukosa ubunifu. 

    1 comment:

    1. Kweli Mungu Atusaidie. Yaani tunafanya yaliyokuwa yanatokea Ulaya in the dark ages. Hata hakuna la kusema

      ReplyDelete

    JIANDIKISHE HAPA

    Enter your email address:

    Delivered by FeedBurner

    ASANTE KWA MAONI YAKO

    Widget by ReviewOfWeb