NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Sunday, April 24, 2011

Ngoja Niungane na (Yesu wa Kiswahili) na Kabwela Katika Kuwatakieni Pasaka Njema

Pasaka Njema !!!

Picha hii inapatikana HAPA




Pasaka Njema !!!

6 comments:

  1. Shukran Pasaka njema na kwako Pia!

    ReplyDelete
  2. Pasaka njema kwako, familia na bloggers wote.

    ReplyDelete
  3. Pasaka njema kwako pia pamoja na familia yako pia Bloggers wote na wasomaji wooteau nisema kwa ulimwingu wote:-)

    ReplyDelete
  4. Natumai sijachelewa...PASAKA ILIYOKUWA NJEMA!

    ReplyDelete

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb