NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Thursday, June 30, 2011

WANAUME NI WATUMWA WA NGONO ?

Ati, ni kosa kwa huyu mwanafunzi kuwaza haya anayoyawaza?
Inasemekana kwamba Sigmund Freud aliwahi kusema kwamba fikra za mwanaume na karibu kila kitu anachokifanya vimetawaliwa na ngono; na kwamba eti mwanaume huwaza ngono kila baada ya sekunde saba

Japo takwimu hizi zinaonekana zimetiwa chumvi lakini zinatosha kuonyesha jinsi ambavyo ngono imetawala maisha ya mwanaume. Kuhusu utafiti unaotoa fununu juu ya uzinzi wanaume bofya HAPA

Nimemkumbuka Sigmund Freud baada ya kusoma kisa hiki cha Ben kutoka katika gazeti la wanafunzi hapa chuoni. Naogopa kupoteza utamu na hivyo sijakitafsiri.
*******************
A man and his wife are in the shower together when the doorbell rings. The wife puts on a robe and goes down to answer the door. In walks her husband’s friend Ben. The woman tells him that her husband is in the shower and asks if he can come back later.

nstead, Ben steps in and quietly says, “I have $400 in my pocket. I will give it to you if you will open your bathrobe for me.” She is offended, but really needs the money, so she agrees, opens her robe, and lets Ben have a quick peek before doing it up again. Ben gives her the $400, and she opens the door for him to leave, but he says, “I have another $400 in my other pocket. I will give it to you if you let me touch your breasts.” Now she is really mortified, but again, she needs the money, so she undoes her robe and lets him have a quick feel. Taking the other $400 from him, she lets him out of the door.

Going back upstairs, she gets back in the shower with her husband, feeling a little bit guilty.

“Who was that?” the husband asks.

“Oh, that was just Ben,” the wife answers

Ben?” the husband says. “That son of a bitch owes me 800 bucks!”

*******************
Wanaume mpo? Hatuelezwi kilitokea nini kati ya wanandoa hawa. Kama wewe ndiye mume wa huyu mama halafu mama awe na ujasiri wa kukupa stori nzima kumhusu rafikiyo Ben, ungefanya nini? Ni kweli kwamba wanaume sisi ni watumwa wa ngono? Ukiombwa useme ukweli, utajibuje swali hili: Wewe huwaza ngono mara ngapi katika sekunde, dakika, saa, siku, juma, wiki, mwezi, mwaka, muongo, karne, milenia moja?

No comments:

Post a Comment

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb