NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Tuesday, August 9, 2011

AFRIKA: BARA LENYE UTAJIRI USIO NA WENYEWE....

(1) Ni bara tajiri sana na lililonona kwa utajiri wa kila aina...


(2) Utajiri huo hata hivyo unafaidiwa na mabepari kutoka nje na mafisadi wachache wa ndani


(3) Mabepari wa nje wananenepeana na kuwaacha Waafrika wakiteseka na umasikini wa kutisha...


(4) Mama Afrika atateseka mpaka lini? Ni lini atajifungua watoto wenye uchungu na nia ya kweli ya kumkomboa? Ni lini utajiri wake utafaidiwa na watoto wote badala ya majibwa ya nje na mbweha wachache wa ndani?

1 comment:

  1. Duuh,masikini weee! Una utajiri lakini umasikini!

    ReplyDelete

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb